CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม CBR250 ฮอนด้าถึงไม่มีระบบ HISS มาให้น้อ  (อ่าน 4860 ครั้ง)
davilmacry
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 12:52:34 AM »

ผมว่านะครับ รถราคาเป็นแสน แต่น่าจะติดมาให้สักหน่อย :)
 เพราะราคามันเกินแสนแล้วนี่ผมว่าราคามันแพงแล้วละครับ กลัวหายยยยยย  !ohno

cbrRedPredator
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 01:51:29 AM »

ไม่ได้มีเจตนาจะกวนตีนนะครับ

แต่ถ้าติดมาให้ราคาก็คงเพิ่มไปอีก คู่แข่งก็ได้เปรียบไปอีก
และลูกค้าก็บ่นมากกว่าเดิมอีก ว่ารถก็ทำมาไม่สมราคา ฯลฯ
ตามนิสัยคนไทยครับ ยังรู้ไม่หมดก็ด่าให้ซะแล้ว
 l8 l8
davilmacry
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 05:05:21 AM »

เพิ่มไปอีกหมื่น-สองหมื่น หรือแสนหกเท่านินจา ผมก็ซื้อค้าบ
คันเปนแสน หายไปก็เสียดายเนอะๆๆ :(
type96
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #3 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 05:33:02 AM »

เพิ่มไปอีกหมื่น-สองหมื่น หรือแสนหกเท่านินจา ผมก็ซื้อค้าบ
คันเปนแสน หายไปก็เสียดายเนอะๆๆ :(

ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆยอดขายคงสู้ค่ายเขียวไม่ได้หรอกครับ ตราบใดที่คนหมู่มากยังติดกับคำว่า "สูบคู่กู้โลก" ครับ  l11
index_v3
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #4 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 07:35:53 AM »

ถ้าเพิ่มมาจริงๆ แล้วราคาขายเท่านินจา จะมีใครซื้อรึเปล่าครับ  :-\

ถามว่าถ้ามีจริงๆ แล้วไงล่ะครับ ถ้าโจรจะเอา ยังไงก็ไม่รอดครับ  !dead

ถ้าอยากได้จริงๆ ซื้อ Honda ตระกูล 500 ครับ มีทุกคันแน่ๆ  :-[
kookingg

« ตอบ #5 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 09:21:17 AM »

ผมก็เห็นด้วยนะว่า ถ้าใส่ไปแล้วราคาเท่า ค่ายเขียว คนเขาคงไปเลือกค่ายเขียวแล้ว ใส่พวกกันขโมย ล็อคล้อ สายสลิง เอาดีกว่า เพราะได้2สูบ เสียงเพราะ วิ่งแรง  ถ้าไม่งั้นก็ต้องให้ฮอนด้า ทำ2สูบ เหมือนกันแล้วใส่ความโดดเด่นตรง กุญแจ hiss แถม ประหยัดน้ำมัน รับรอง คนเล่น ฮอนด้าตรึมๆ

opstay
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #6 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 06:54:36 PM »

ผมก็เห็นด้วยกับความคิดเห็นข้างบนนะครับ
ถ้าราคาเท่ากับค่ายเขียว เป็นผมก็เลือก ค่ายเขียวแหละครับ
บวมกว่า เสียงตอนเปลี่ยนท่อเพราะกว่ามาก

CBR ของเราๆนี่เสียงยังกะโซนิค 
amulet_bb

Hello

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2013, 10:41:56 PM »

อ่าน่า รถสูบเดียวครับ เอาอะไรมาก ได้เท่านี้ก็ดีเเล้ว  ระบบ HISS ถ้าให้มา  เเล้วราคารถไม่ได้บวกเพิ่มก็ดีครับ   เเต่มัน Impossible

ไอศกรีม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #8 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2013, 12:47:28 AM »

ตามราคาครับ
เอา500ไปเลยสิครับไม่เห็นยาก ได้มากกว่ากุญแจHISSอีก ราคาที่แพงกว่า ล้อใหญ่กว่า แม็คใหญ่กว่า ช๊อคหน้าใหญ่กว่า ช๊อคหลังใหญ่กว่า(มั้ง) เครื่องใหญ่กว่า ไมล์เจ๋งกว่า น้ำมันเติมได้เยอะกว่าพร้อมด้วยกินน้ำมันมากกว่า น้ำหนักมากกว่า กระจกยาวกว่า(มั้ง) ไฟหน้าเยอะกว่า(2ดวง) และโดยเฉพาะล้มแล้วเจ็บกว่า ทั้งเจ็บตัว เจ็บใจ และเจ็บตัง >som

davilmacry
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04, มิถุนายน 2013, 04:30:09 AM »

อิอิ ผมก็ว่างั้นแหละ เอาไปติดกันขโมยดีกว่าเน้อ :-\
Zanarkand
Super sport & Touring
I'm CBRsCLUB

Zanarkand@windowslive.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2013, 02:30:38 AM »

ซื้อรถมาขับหรือซื้อมาฟังเสียงเนี่ย  l12

deksapa1
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

มือใหม่หัดขับ หัดเรียนรู้

« ตอบ #11 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2013, 05:58:14 AM »

กลัวว่าราคามันจะขึ้นจนนิสิตอย่างผมไม่มีปัญญาซื้อสดหน่ะครับ - -
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์