CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 28   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านครับ  (อ่าน 147316 ครั้ง)
kowit
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #140 เมื่อ: 28, มกราคม 2010, 04:01:59 AM »

สวัสดีครับ
เรียกกันเล่น  ว่า นาย โต้ง
ขับ cbr สีดำ ฉะเชิงเทรา 685
ขับกินลม อยู่ ถนน ฉะเชิงเทรา - ชลบุรี  มืด ศุกร์ - เสาร์ - อาทิตบ้างๆๆ วันทำงานก้อเจอแถวๆๆริมแม่นำบางประกง                                    เลี้ยงชีพด้วยการขาย *^%#กับข้าวถุง แถวๆๆบ้าน
kowitthong@hotmail.comใครอยู่ใกล้ๆๆกันหรือไกลๆๆก้อแอด มาคุยกันบ้างนะ
เพิ่งจะมีตังไปถอยมาไม่กี่วันก้อ ของฝากเนื้อฝากตัวไว้กับเพ่ๆๆน้องๆๆด้วยกันนะครับ

Thanakorn nakasai
*

« ตอบ #141 เมื่อ: 30, มกราคม 2010, 03:13:01 PM »

สวัสดีครับ !give !give ผมชื่อ ธนกร ครับ ขี่ cbr สีดำ-แดง ทำงานโรงงานครับ วิ่งประจำอยู่ชัยนาท-อยุธยาครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (อยากได้สติ๊กเกอร์cbr150cllub ต้องทำไงครับ)ปล.ถ้ามีทริปเด็ดๆชวนผมด้วยนะครับอยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ l6
popcon
I'm CBRsCLUB

snoopypikky_pop@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #142 เมื่อ: 30, มกราคม 2010, 08:39:38 PM »

ชื่อเล่น ป๊อปอะ ครับ
สีรถ  ดำ-เทา (เพิ่งซื้อเอง)
สถานที่อยู่ที่วิ่งรถประจำ  ไปเรียนกะไปฝึกงาน(เทพารักษ์-สมุทรปราการ)
งานอดิเรก ก้อเรื่อยเปื่อยชวนไปไหนไปหมด(ตังก้อหมดอะครับ)
MSN snoopypikky_pop@hotmail.com(ถ้าเล่นก้อจะออนตลอดอะ ฮ่ะ)
อาชีพ รักเรียนปวช.2 ช่างยนต์ตาดำๆ
อายุ 17จ๊ะ18 คร๊าฟ
รูปภาพ ยังไม่รุ้จะเอาไรลง ง่า
รูปรถ ก้อ  ยังไม่ได้ถ่ายเหมือนกัน อะ

Uploaded with ImageShack.us
Nick Name น้องไอซ์/ป๊อป ครับ 19 ปี

CBR150R สีดำ ตอนนี้สีขาวละ

ออก 14/11/52 ครับ

เบอร์โทร 087-619-8028 ดีแทค ครับ

snoopypikky_pop@hotmail.com

เบรคสะบัด คลัชเสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ เเหนบติดตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง
TOPFI
*

« ตอบ #143 เมื่อ: 31, มกราคม 2010, 02:54:38 AM »

ท๊อปฟี่ครับ ช.ม ครับ  l3 l3
TOPFI
*

« ตอบ #144 เมื่อ: 31, มกราคม 2010, 03:21:28 AM »

ท๊อปฟี่อีกที cbr 150 สีดำคับ 
ขับไปเที่ยว ทำงานและกลับบ้าน
อยู่ประจำที่เชียงใหม่ ครับ แต่บ้านจริงๆอยู่ที่พะเยา
ขับเเถวสวนดอก ว่างว่างเจอกันในโรงพยาบาล จุ๊จุ๊อย่าคิดมาก
ที่ทำงานอยู่ห้องแลป ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์ ม.เชียงใหม่
(อยากได้สติ๊กเกอร์cbr150cllub ต้องทำไงครับ)

jowteam_14
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

"ชุน" คนใต้ใจถึง รักจริง

« ตอบ #145 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2010, 06:21:35 AM »

สวัสดีครับ ผม อรชุน ครับ สมัครสมาชิกใหม่ มารายงานตัว
ผมอยู่สุราด เกิดที่นคร โตที่สุราด มาเรียนที่ปราจีน
แม่คนนคร พ่อคนสุราด แฟนคนนคร ตอนนี้ไปๆมาๆ อยู่ปราจีน-สุราด-นคร อิอิ
ปิดเทอมนี้จะขับ CBR กลับ ปราจีน-สุราด ประมาณ 8xx กิโล ใครสนใจร่วมเดินทางบอกได้นะครับ เพราะน่าจะต้องบินเดี่ยว
ออ ผมขับ CBR สีดำครับ ป้าย ปราจีน

การที่จะยืนอยู่เหนือจิตใจคนให้ได้นั้น จะต้องมีทั้งฝีมือในการสร้างพระเดช และความเมตตาเอื้อเฟื้อในการสร้างพระคุณ ลำพังฝีมืออันเก่งกล้าสามารถอย่างเดียวไม่สามารถเอาชนะใจใครได้หรอก
somkit
*

« ตอบ #146 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 03:15:48 PM »

สวัสดีครับผม สมคิด เป็นสมาชิกใหม่ มารายงานตัวครับ
 cbr สีเหลืองดำ โปรอาร์ม เพิ่งซื้อมาใหม่ มือสอง
 อยู่แถวแยกพัฒนาการ ถนนศรีนครินทร์
 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
Bas_Zaa
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #147 เมื่อ: 07, มีนาคม 2010, 12:17:23 AM »

สวัสดีครับ เป็นสมาชิกมาได้สักพัก ยังไม่ได้แนะนำตัวครับ                   ;) ;) ;) ;) ;)
ผม บาส ครับ 26ปี อยู่วัดตะกล่ำ ประเวศ ทำงานแถวดอนเมือง

ขับขี่คู่ใจสีขาว-ดำครับ

ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยนะคร้าบ

EAK666
*

« ตอบ #148 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:39:48 AM »

สวัสดีครับ ชื่อเอกครับ อยู่ จ.เพชรบุรี
ม้าศึก แดงดำ ครับฝากตัวด้วยครับ
pasin156
**

pasin_156@hotmail.com
« ตอบ #149 เมื่อ: 15, มีนาคม 2010, 04:24:27 AM »

;)หวัดดีครับ
ชื่อเอกคับ

รถสีแดงดำ

อยู่แถวพระราม3 วิ่งไปเรียนที่บางพลัดครับ เป็นนักศึกษาอยู่คับ

รักcbrคับ
Khunchay AU
สองล้อคู่กาย
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #150 เมื่อ: 26, มีนาคม 2010, 09:03:54 PM »

สวัสดีครับ
ชื่อ อุ๊ ครับ
อยู่ ชัยภูมิ ในเมือง วิ่งไปกลับ มอหินขาวทุกวันครับ
ว่างๆมาเที่ยวบ้านผมได้นะครับ
ขี่รถ สี น้ำเงิน-ดำ เพิ่งออกมาวันจันทร์นี้เอง ขี่สนุกมาก เริ่มจะรักเค้าแล้วละ !pingping !pingping
surachart
*

jatammai_11@hotmail.com
« ตอบ #151 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 06:03:28 AM »

หวัดดีครับ ชื่อ สุรชาติ เล่นๆ เน็ต

ขับ CBR สี น้ำเงิน-ดำ ครับ

บ้านอยู่ จอมทอง ฝั่งธนบุรี

ทำงานอยู่ที่ อู่ซ่อมรถ นครชัย ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระครับ (ช่างซ่อมรถยนต์)

งานอดิเรก ซ่อมมอไซด์ครับ

เป็นมือใหม่ในคลับครับ

ฝากตัวด้วยคร๊าบ <%6
kid
*

« ตอบ #152 เมื่อ: 01, เมษายน 2010, 10:02:37 PM »

ชื่อ kid
cbr สี ดำ
ใช้ประจำ สายไหม-สุวรรณภูมิ  l6

KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #153 เมื่อ: 19, เมษายน 2010, 09:03:21 AM »

>@#%GD
สวัสดีคับ ขี่ CBR มาตั้งนานรู้จักคนใน Club บ้างนิดหน่อยคับ
ก็ขอฝากตัวด้วยนะคับ เด็กใหม่ (แต่แก่แล้ว)..คริๆ
โม้มากไปไม่ดีๆ เริ่มแนะนำตัวเองคับ..

ชื่อเล่น : กิจ
สีรถ : ดำดำ
สถานที่อยู่ที่วิ่งรถประจำ : เรียนและทำงานที่ลาดกระบังครับ (มหาลัย - นิคมฯ)
งานอดิเรก : ต่อ Model GUNDAM, เรียน + งาน
MSN : kskitcha@hotmail.com
อาชีพ : วิศวกรรมกร
รูปภาพ : ยังไม่ได้ถ่ายคับ เอาไว้จะมา UP ให้ใหม่น่ะ
รูปรถ : ยังไม่ได้ถ่ายคับ เอาไว้จะมา UP ให้ใหม่เช่นกัน

ยินดีคับที่มี club ดีๆ อย่างนี้ให้สิงสถิตย์...555 :P
Regard,

iphraisri
**

god_of_drift@hotmail.com
« ตอบ #154 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 12:29:53 AM »

ชื่อ  นาย อิสยาห์   ไพรศรี
ชื่อเล่น ดุ๊ก
สีรถ ดำ-น้ามเงิน
สถานที่อยู่ที่วิ่งรถประจำ ถนน เชียงใหม่ลำพูน (สายต้น ยาง)
งานอดิเรก เล่นดนตรี
MSN god_of_drift@hotmail.com
อาชีพ นักศึกษา
อายุ 19 ปี
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  !hoehoe !hoehoe !hoehoe
billjakrit
*

« ตอบ #155 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 09:04:55 PM »

หวัดดีคับพี่ๆ
ผมชื่อ บิว น่ะคับ
สีรถ แดง-ดำ
อยู่จ.พังงาคับ
งานอดิเรก เล่นดนตรี
MSN  jakrit_007@hotmail.com
อายุ 17 น่ะคับ 

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ   :)
chutipong304

« ตอบ #156 เมื่อ: 24, เมษายน 2010, 09:51:59 PM »

รู้สีกว่าผมจะยังไม่ได้แนะนำตัว
ผมชื่อเหน่ง
รถสี แดง-ดำ
อยู่ กทม. (ดอนเมือง) ทำงานที่ ลาดกระบัง
อายุ 28 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
cbr speed
รัก cbr ทุกรุ่นจร้า
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

55 autopass.sal 5

armyfreeman@windowslive.com
« ตอบ #157 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2010, 08:52:55 PM »

>cooooo ดีคับมาใหม่คับ
 !ohno ;) ;)ชื่อหนุ่ยคับ
 !pingping cbr แดงดำคับ
 l13คนบุรีรัมย์แต่ทามงานอ้อมใหญ่คับ
 :D !giveยากเที่ยวด้วยคับ
 !ohnoยากได้ติก๊เกอร์  Club  ติดหน้ารถด้วยคับ
ขอบคุณครับ ;) ;) ;)

//img163.i0963wince.jpg[/img][img]http:
NU_MINTY
นิ่งหลับ ขยับแดก แยกหลง งงเสียตัว เอิ๊กๆ~
*

EyEs SeT tO kIlL

« ตอบ #158 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2010, 11:33:29 PM »

handsom

อโล่ห้า .....

ร้อน ๆ ๆ  l8   l8

Uploaded with ImageShack.us
panomkorn
*

« ตอบ #159 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2010, 02:40:54 PM »

หวัดดีครับ กร ครับ
โคราช
สีดำน้ำเงินครับ :D
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 28   ขึ้นบน
  พิมพ์