CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม ปัญเรื่องการ สตาร์ทเครื่องรถ CBR150 หน่อย ครับ  (อ่าน 1165 ครั้ง)
pea45
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2011, 11:23:43 PM »

ปัญ หาของมัน คือ เวลาสตาร์ทเครื่องแล้ว มัน ไม่ ติดอ่ะครับ มันจะมีเสียง เหมือนไฟ ช๊อต อยู่ ใต้ เบาะ อ่ะ ครับ   ถ้าจะสตาร์ทให้ ติด ก้อต้องเข้าเกีย แล้วปล่อย คลัช แล้ว กระชาก1 ที แล้ว กด สตาร์ท มัน ก๊จะติด ครับ   ขอ ผู้ รู้ ช่วย หน่อย ครับ   ขอคุนมา ณ ที่นี้ครับ  IM ก้อ ได้ น่ะ ครับ  ขอบคุน มาก ครับ

*0*

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2011, 11:31:52 PM »

ถ่านไดสต๊าทหมดครับ เสียงจะดังแต๊กๆตรงเบาะท้าย

Ravy 9
Electrical Engineer
I'm CBRsCLUB

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2011, 12:54:06 PM »

ถ่านไดสต๊าทหมดครับ เสียงจะดังแต๊กๆตรงเบาะท้าย

ตามที่พี่ก๊อตบอกเลยครับ ถ่านไดร์ใกล้หมดเต็มที่แล้ว เปลี่ยนเลย   ;D

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์