CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนูชอบขึ้นรถ...ทำไงดี  (อ่าน 3644 ครั้ง)
kingryu
Certified Trader
*

ไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #20 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2011, 06:05:44 AM »

ยังไม่อยากให้อาหารเสริมหนูครับ ไม่อยากทำอ่ะครับ  :-\  แหะ ๆ
ผมไม่ได้ให้อาหารเสริม
แต่ปิดบ้านตีเลย โหดไปมั้ยเนี่ย 555+

รถของกระผมจอดอยู่นอกบ้านอ่ะครับ หนูมันเลยวิ่งไปวิ่งมาหน้าบ้านเยอะ บางทีมาคุ้ยขยะ แล้วก็เอามากินแถว ๆ รถของกระผมอ่าครับ
ถ้างั้นหาผ้าคลุมรถยาว ๆ ดีกว่ามั้ยครับ
แล้วปลายก็หาอะไรหนัก ๆ ทับไว้
มันจะได้มุดเข้าไปไม่ได้

poomalee
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

poomalee@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2011, 06:11:12 AM »

ยังไม่อยากให้อาหารเสริมหนูครับ ไม่อยากทำอ่ะครับ  :-\  แหะ ๆ
ผมไม่ได้ให้อาหารเสริม
แต่ปิดบ้านตีเลย โหดไปมั้ยเนี่ย 555+

รถของกระผมจอดอยู่นอกบ้านอ่ะครับ หนูมันเลยวิ่งไปวิ่งมาหน้าบ้านเยอะ บางทีมาคุ้ยขยะ แล้วก็เอามากินแถว ๆ รถของกระผมอ่าครับ
ถ้างั้นหาผ้าคลุมรถยาว ๆ ดีกว่ามั้ยครับ
แล้วปลายก็หาอะไรหนัก ๆ ทับไว้
มันจะได้มุดเข้าไปไม่ได้

เป็นคำแนะนำที่ดีครับ เดี๋ยวจะลองหา ๆ ดูครับ ขอบคุณครับ  ;)
veerapol
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #22 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2011, 01:08:44 AM »

เมื่อก่อน Honda Nice110 ของผมแมวชอบขึ้นรถ เบาะมีแต่รอยเท้าแมว ผมใช้วิธีเปิดสัญญากันขโมยครับ 3-4 วัน กลางดึกสัญญาดัง หลังจากนั้นสัญญาญกันขโมยไม่ดั ง ไม่มีรอยเท้าแมวครับ      !hoehoe
veerapol
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #23 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2011, 01:10:19 AM »

ข้อดีอีก 1 ข้อ กันขโมยได้ด้วยครับ... น่าจะคุ้มกับเงินที่ลงทุนนะครับ
poomalee
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

poomalee@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2011, 08:05:37 AM »

แมวนี่ได้ยินเสียงปิ๊บ ๆ มันก็หนี  bra แต่หนูมันไม่สนใจ วิ่งจนมันปิ๊บ ๆ อยู่นั่นแหน่ะ  bra ไอ้เราก็กลัวมันวิ่งจนสัญญาณมันแหกปากร้องลั่นตลาด  >jakkkk เลยต้องลงไปดู บางที่ก็ต้องปิดสัญญาณ (แต่มีโซ่คล้อง ๑ ล็อคจักรยาน ๑ ล็อกดิส ๑)   >som
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์