CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนโจรขโมยเสื้อคับ จัดการใงดี  (อ่าน 2958 ครั้ง)
ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว
I'm CBRsCLUB

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 07:03:06 AM »

โดนโจรขโมยเสื้อคับ !ohno จัดการใงดีคือเสื้อผมแขวนมาเป็นปีแล้วที่เดิม แต่วันนี้มันหายไป nooooo
คือหมู่บ้านผมไม่มีขโมยมาก่อน จนไอ้ข้างบ้านมันมาเช่าบ้านอยู่ใด้ไม่ถึง2อาทิตย์ก็มีโจรเกิดขึ้น >:(
ผมข้อนข้างแน่ใจว่ามันสอยไป คือผมแขวนใว้ในบ้านแท้ๆซึ่งไม่มีใครกล้าปีนประตูไปเอาแน่
หมาหน้าบ้านก็มีถ้าเป็นคนนอกมันโดนกัดแน่ l8
ผมควรจัดการยังใงกับมันดีในเมื่อผมไม่มีหลักฐานเอาผิดมัน !give

รูปที่ผมเอาเสื้อแขวนใว้

Uploaded with ImageShack.us

Frankie26
CBR แนวๆแถวๆ พิดโลก
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

rabbit_690@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 08:57:10 AM »

โห ล่อตะเข้เลยพี่ คุยกะข้างบ้านยังคับ

fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 01:21:38 PM »

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

petchzaana
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Petchzaa

« ตอบ #3 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 01:54:21 PM »

cryyyyy cryyyyy
nattaaod

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 02:01:26 PM »

เสื้อได้ปักอะไรเพิ่มเติมจากเดิมหรือมีตำหนิอะไรมั้ยครับ ถ้ามีแล้วถ้าข้างบ้านเอาไปจริง ผมคิดว่ามันไม่กล้าใส่หรอกครับ
หรือถ้ามันใส่ขึ้นมาก็ใช่แน่นอนแล้วหล่ะครับ (กล้าขโมย แต่มันจะกล้าใส่รึเปล่าเนี่ยสิ ขโมยไปแล้วใส่ไม่ได้จะเอาไปทำไมวะ)
 l6 l6 l6

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
RedFire
ดับเพลิงไทย ก็ใช้ cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ขับ CBR เพราะว่าใจรัก

« ตอบ #5 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 02:18:27 PM »

l6 ตื๊บ ตื๊บ

แม้ไม่ใช่ตำรวจหรือทหาร ที่มีหน้าที่ปกป้องพสุธาก็หาไม่ ตัวข้าดับเพลิงไทย ก็พลีกายตายเป็นเช่นเดียวกัน
eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 02:20:34 PM »

มันขโมยไปก็คงไม่เอาไปใส่หรอกครับ คาดว่าคงเอาไปขาย คนเราสมัยนี้ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เห็นอะไรของคนอื่นที่สามารถหยิบฉวยได้ก็เอา
ไม่มีความละอายใจเลย เสื่อมๆ
 l8

Nock_CBR

« ตอบ #7 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 02:35:55 PM »

ต้อง ตบ อย่างเดียวคุณโอเล่ -*-  l6
ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว

« ตอบ #8 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 02:48:33 PM »

มันขโมยไปก็คงไม่เอาไปใส่หรอกครับ คาดว่าคงเอาไปขาย คนเราสมัยนี้ไว้ใจไม่ได้จริงๆ เห็นอะไรของคนอื่นที่สามารถหยิบฉวยได้ก็เอา
ไม่มีความละอายใจเลย เสื่อมๆ
 l8
[/quo

ผมก็คิดเหมือนพี่คับมันคงไม่เอาไปใส่หลอกคับ คงเอาไปขายเอาเงินไปทำศพพ่อแม่มันนะคับ
คือข้างบ้านมีผู้หญิงอยู่2คน แต่แฟนมันมีหลายคนไม่รู้คนใหนเหมือนกัน
มันมีอยู่3คนที่ขับมอไซค์มาหามไร้คนใหน >yes

cbr-150shooter
Crazy-Boy-Rider

อวดกล้าคือสมบัติคนขลาด อวดฉลาดคือสมบัติคนโง่

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 03:17:33 PM »

>yesเสื้อมันยังเอา ระวังรถด้วยนะครับ >@#%GD
Cowboy VI
CBR NE-Zone

ChacK KoraT - JoHo

cowboy_vi@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 04:07:08 PM »

ต่อไปต้องระวังรถด้วแล้วแหละ......ไว้ใจยากนะ คนสมัยนี้  :-\

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 04:11:17 PM »

ต้องระมัดระวังให้มากกว่านี้ครับ ของมีค่าเก็บไว้ในทีปลอดภัยดีสุด

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 05:58:37 PM »

เสียใจด้วยครับ...รุ่นเดียวกับผมเลยแต่ของผมสีดำ~ <cry <cry

ole 203

« ตอบ #13 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 06:04:33 PM »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ คงต้องระวังกันมากขึ้น @#%$(
ขนาดหมู่บ้านผมเป็นหมู่บ้านปิดเข้าออกต้องแรกบัตรมียามมีกล้องวงจรปิด
มันยังเอาไปด้ายเลย คนในแน่ๆแต่ยังจับไม่ใด้บ้านผมมีหมานอนเฝ้าหน้าบ้านตลอด

tee_x
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 09:02:51 PM »

ติดกล้องเลยครับ ทางออกที่ดีที่สุด
kingryu
Certified Trader
*

ไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #15 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2011, 12:06:28 AM »

แจ้งความลงบันทึกประจำวันเลยครับ
แล้วบอกไว้ว่าใครน่าสงสัย
แล้วปรึกษากับตำรวจดูครับ
ว่ากรณีนี้สามารขอค้นหมายค้นได้ไหม

nattaaod

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2011, 02:17:48 AM »

แจ้งความลงบันทึกประจำวันเลยครับ
ว่ากรณีนี้สามารขอค้นหมายค้นได้ไหม
ตามนี้เลยครับ ป้องกันไว้ก่อน วันนี้เสื้อมันยังกล้าเอา ถ้าปล่อยไว้นานมันจะเอาอะไรอีกน่ากลัวนะครับ

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
ole 203

« ตอบ #17 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2011, 04:07:52 AM »

ตามนี้เลยครับ ป้องกันไว้ก่อน วันนี้เสื้อมันยังกล้าเอา ถ้าปล่อยไว้นานมันจะเอาอะไรอีกน่ากลัวนะครับ

แจ้งแล้วคับพอดีน้าผมเป็นตำรวจร้อยเวรที่ลงบันทึก
เขาก็ให้สายตรวจมาดูแม่งปิดบ้านเงียบเลยมันคงเอาเสื้อไปที่อื่นแล้วละคับ >yes

BF4EVER

ยกก็แพ้...แช่ก็พัง

« ตอบ #18 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2011, 04:23:40 AM »

เหมือนผมตอนอยู่หอเลย แรกๆโดนถอดเกียโยงกูจะไปทำงานยังไงวะเนี่ยพอดีมีเกียชุดเดิมถูๆไถๆใส่
เจ้าของหอบอกว่าให้ไปแจ้งความ ผมคิดไว้ช่างมันเหอะไม่กี่ตังค์มันคงไม่ตามให้หรอก
คิดผิดครับ ผ่านไป3วัน ลงมาตอนเช้าเล่นสะจุกเลย ปั้มบนปั้มล่าง แถมทิ้งรอยน้ำมันเบรคไว้ดูต่างหน้าด้วย

141-0-20020-5 นาย ยศนันท์ บุญเที่ยง ธ.กรุงไทย

altis6098
Certified Trader
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2011, 04:48:00 AM »

!hoehoe    ถ้าเป็นเช่นนั้นจริง ระวังหมวกกันน๊อคท่านไว้ด้วยนะครับ
จากรูปจุดเกิดเหตุใกล้ๆกันเลย

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์