CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 47 48 [49] 50 51 ... 56   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Coffee Boy จุดนัดพบแห่งใหม่ของพวกเราชาวพัทยา  (อ่าน 205367 ครั้ง)
Teecbr150i
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #960 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2012, 06:42:42 AM »

>SAFE$#  วันนี้เปิดตัวแล้วพี่

iion1986
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #961 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2012, 08:37:46 AM »

โลกกลมจริงเลย นะ ตี่   :-\

Killerqueen
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #962 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2012, 09:33:37 PM »

สมาชิกใหม่แนะนำตัวคับ ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ

อยู่แถวศรีราชา CBR 150 สีดำครับ

เหมือนเคยเจอคุณ iion 1986 เลย ที่ศูนย์อ่ะ ผมที่ขับแฟนท่อมสีแดงที่เคยไปยืนคุยด้วยอ่ะ

แถวศรีราชามีร้านขายพวกหมวก เสื้อ รองเท้าไหมครับละแวกใกล้ๆก้อได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
 l15
hellseedx
I'm CBRsCLUB

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #963 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 12:44:33 AM »

สมาชิกใหม่แนะนำตัวคับ ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ

อยู่แถวศรีราชา CBR 150 สีดำครับ

เหมือนเคยเจอคุณ iion 1986 เลย ที่ศูนย์อ่ะ ผมที่ขับแฟนท่อมสีแดงที่เคยไปยืนคุยด้วยอ่ะ

แถวศรีราชามีร้านขายพวกหมวก เสื้อ รองเท้าไหมครับละแวกใกล้ๆก้อได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
 l15

ยินดีที่รู้จักคับ ;) เพื่อนๆเรียก น้องกร คับ ใช้CBR 150 สีดำเช่นกัน
แนะนำ  :D ร้านไรเดอร์ช๊อป คับ ใกล้ปั้มไทออยล์ หน้าร้านพรหมสุวรรณ(ขายศาล) ตรงข้ามภัตตคารจั๊วหลี

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
hellseedx

« ตอบ #964 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 12:46:21 AM »

>SAFE$#  วันนี้เปิดตัวแล้วพี่
l11 เปิดท้ายมะไหร่เรียกหา น้องกร ได้นะคับ   >%^SR

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
iion1986

« ตอบ #965 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 01:01:25 AM »

l15

จำได้ครับ ยินดีตอนรับครับ วันก่อนที่ศูนย์ ป.ยานยนต์ นั้นก็ไปรับสมาชิกใหม่ 1 ท่านครับ  แล้วก็อย่าลืมทิ้งเบอร์โทรติดต่อใว้น่ะครับ มี อะไร มิทติ้งที่ไหน หรือ ร่วมตัวกันขับรถเล่นเย็น ๆใข่ พวกเราจะโทรไปชวน ^^ ไม่สะดวกไม่เป็นไร แค่อยากให้รู้ว่ากลุ่มเราไม่ทิ้งกันครับ และที่สำคัญกลุ่มเราโซนนี้เริ่มใหญ่ ขึ้น ๆ ทุกวันนะครับลองนึกภาพวิ่งตามกับเป็นขบวน   !hoehoe มันช่างสูดยอดดดดด   !goodjob  ถ้าจะนัดผมช่วงนี้ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ เนื่องจากรถผมยังไม่ทราบว่าจะเสร็จเมื่อไหร่เลย   <cry  บังเอิน เอาไปวัดกับสิบล้อ มาโดยไม่เต็มใจ   :'(   ยังไงก็โทรหากันได้ครับ ชื่อแล่น แอท ครับ อายุ 25 ปี พอดีครับ (เบญจเพศ พอดี   :-\ ) เบอร์โทร 089 - 2266 - 501 วัน ทู คอล เด้อ.... ยิงมาไม่รับนะครับ กำลัง งก หาเงินไปซ่อมลูกชาย   >som

iion1986

« ตอบ #966 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 01:07:16 AM »

ช่วงนี้ สมาชิก ใหม่ระวัง cbr150i สีดำ ด้านข้าง ติดสติ๊กเกอร์ LS2 ข้างหนึ่ง และอีกข้างติดสติ๊กเกอร์ ศรีราชา ไรเดอร์ สวมหมวก LS2 ลาย 2012  คนขับร่างอวบ ๆ ให้ดีนะครับ ระวังอย่าให้ตามหลังทัน ไม่งั้นจะเสียวหลัง ยังไง ๆ ไม่รู้  บอกไม่ถูกครับ อิอิ   :P  :P  :P

Killerqueen
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #967 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 01:12:12 AM »

;) ;) ;)

ขอบคุณมากครับ ไว้จะลองแวะไปดูครับ

ขอให้ลูกชายหายไวๆนะครับคุณแอท  !goodjob

pom999...
ขี่เดิมๆๆก็สวยแล้ว
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

pomdragon@hotmail.co.th
« ตอบ #968 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 02:47:07 AM »

ช่วงนี้ สมาชิก ใหม่ระวัง cbr150i สีดำ ด้านข้าง ติดสติ๊กเกอร์ LS2 ข้างหนึ่ง และอีกข้างติดสติ๊กเกอร์ ศรีราชา ไรเดอร์ สวมหมวก LS2 ลาย 2012  คนขับร่างอวบ ๆ ให้ดีนะครับ ระวังอย่าให้ตามหลังทัน ไม่งั้นจะเสียวหลัง ยังไง ๆ ไม่รู้  บอกไม่ถูกครับ อิอิ   :P  :P  :P
ยืนยันด้วยคนอย่าให้ตามตูด เอ่ยตามหลังนะครับหนีห่างๆ :fdwrt

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #969 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 03:34:17 AM »

ช่วงนี้ผมหายไปนานต้องขอโทษด้วยนะครับ(ตามประสาคนตกงาน) ต้องขอโทษด้วยนะครัข คิดถึงกันบ้างหรือป่าว  รักทุกคนนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >%^SR

Uploaded with ImageShack.us
hellseedx

« ตอบ #970 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 05:11:31 AM »

ช่วงนี้ สมาชิก ใหม่ระวัง cbr150i สีดำ ด้านข้าง ติดสติ๊กเกอร์ LS2 ข้างหนึ่ง และอีกข้างติดสติ๊กเกอร์ ศรีราชา ไรเดอร์ สวมหมวก LS2 ลาย 2012  คนขับร่างอวบ ๆ ให้ดีนะครับ ระวังอย่าให้ตามหลังทัน ไม่งั้นจะเสียวหลัง ยังไง ๆ ไม่รู้  บอกไม่ถูกครับ อิอิ   :P  :P  :P
  >jakkkk น่ากัวเน๊อะ
ยืนยันด้วยคนอย่าให้ตามตูด เอ่ยตามหลังนะครับหนีห่างๆ :fdwrt
  ??? คัยหว่า   >eiei
ช่วงนี้ผมหายไปนานต้องขอโทษด้วยนะครับ(ตามประสาคนตกงาน) ต้องขอโทษด้วยนะครัข คิดถึงกันบ้างหรือป่าว  รักทุกคนนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >%^SR
อย่าให้รุว่าแอบนอกจัยนะ จะเอานิ้วจี้เอว l15ให้ขำจนตะคริวขึ้นท้องเลย

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #971 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2012, 11:20:09 PM »

คุ้นๆ เนาะ  >som >som

hellseedx

« ตอบ #972 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2012, 04:00:13 AM »

ใครมาแต่งรถเลียนแบบ น้องกร หว่า ;D

lloacbr

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #973 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2012, 09:49:52 PM »

cryyyyy cryyyyy เจ้าดำยังไม่ฟื้นเลยแงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

hellseedx

« ตอบ #974 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2012, 12:59:46 AM »

:D แอล ไม่ไปยืมพี่แป๋ม ใช้ก่อนละ ได้ข่าวพี่แป๋ม ใจดี  l5 น้อง(ไม่)นุ่ง ขอเท่าไหร่ได้หมด รักทุกคน  ;D  ;D  ;D

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #975 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2012, 05:54:10 PM »

ผมขอหายตัวแว็ปสักอาทิตย์นึงนะครับพี่น้องพอดีว่าแม่ผมต้องผ้าตัดด่วนคืนนี้ ผมต้องไปเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาลสิริเวช จันทบุรี !hoehoe

Uploaded with ImageShack.us
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #976 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2012, 09:27:12 PM »

ผมขอหายตัวแว็ปสักอาทิตย์นึงนะครับพี่น้องพอดีว่าแม่ผมต้องผ้าตัดด่วนคืนนี้ ผมต้องไปเฝ้าแม่ที่โรงพยาบาลสิริเวช จันทบุรี !hoehoe

ขอให้คุณแม่หายเร็วๆ ครับ

hellseedx

« ตอบ #977 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2012, 12:07:31 AM »

>yes

iion1986

« ตอบ #978 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2012, 05:16:43 AM »

เป็นกำลังใจให้ครับ คุณเอก  !goodjob

OามากิJ
アマギン

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #979 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2012, 06:55:50 AM »

;) ขอให้คุณแม่เอก แข็งแรงไวๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ !goodjob
หน้า: 1 ... 47 48 [49] 50 51 ... 56   ขึ้นบน
  พิมพ์