CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 56   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Coffee Boy จุดนัดพบแห่งใหม่ของพวกเราชาวพัทยา  (อ่าน 204929 ครั้ง)
Stoner
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #300 เมื่อ: 19, มกราคม 2012, 03:02:16 AM »

พี่เอก พี่ต้น หาเกียร์โยงให้หน่อย ครับ เนื่องจากไม่มีเบรคหลัง ล้มพักเท้า หักเลย เจ็บดีดี รถไม่เป็นอะไรมาก แค่ที่พักเท้าเกียร์โยงหัก   :( :( :( :( :( !hoehoe !hoehoe !hoehoe

hellseedx
I'm CBRsCLUB

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #301 เมื่อ: 19, มกราคม 2012, 04:10:46 AM »

;) ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ อัด 60-140 ตามแต่สภาพการจราจร  !wanwan !wanwan
เพื่อนๆทุกคนน่ารักมากๆ ยกเว้น อาจารย์เอ ไม่ยอมจัดหากล่องตัดรอบมาให้   >:(
 !sadsad ตาต้น รีบหายไวๆนะ เด๋วเจอรอบหน้าจะให้พาสำรวจพื้นที่
    5555555+    ไงหล่ะครับ อาจารย์เอ รับปากแบบไม่ได้ตั้งใจ และก็ไม่ยอมจัดหาให้พี่กรเค้า ออกมาชี้ชัดด่วนๆๆๆ >jakkkk

อ่าวพี่กรกลับเลยหรอ นึกว่าไปหากล่อง 555 ก็ไม่บอกจะได้มาพร้อมกัน
พี่กรคงหาไม่ทันหรอกครับ บอกแล้วว่าต้องแว๊ะนากะตะ อย่างนั้นก็เตรียมตัวเลยครับทริปหน้าเดือนกุมภาพันธ์นี้ นำทีมโดยพี่ต้นเตาปูน และพี่ตู้เตาถ่าน(จัดหนัก) ทริปเสียวซ่า พัทยา-นะกะตะ  l11 l11 l11         หายป่วยไวๆนะครับพี่ต้น จะได้มีแรง    l3 l11 l11 l11
>SAFE$# นะกาตะ ฮูเล่ๆ  >SAFE$# นะกาตะ ฮูเล่ๆ   l6 นะกาตะ สู้ๆ   @#%$( นะกาตะ เสียวว้อยๆ
ถ้าจะต้องไปหมดแรง+อ่อนเพลีย+เสียกะตังค์ที่นะกาตะกันซะแล้ว ทริปหน้า เอิ๊กๆๆ ;D

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #302 เมื่อ: 19, มกราคม 2012, 12:05:36 PM »

พี่เอก พี่ต้น หาเกียร์โยงให้หน่อย ครับ เนื่องจากไม่มีเบรคหลัง ล้มพักเท้า หักเลย เจ็บดีดี รถไม่เป็นอะไรมาก แค่ที่พักเท้าเกียร์โยงหัก   :( :( :( :( :( !hoehoe !hoehoe !hoehoe

อ้าวไปล้มมาตั้งแต่เมื่อไร เรื่องรถเดี๋ยวค่อยว่ากันถามเรื่องคนก่อนเป็นยังไงบ้าง
เรื่องเกียร์โยงไม่ใช่ปัญหา2กระทู้นี้เลือกเอาเลยชอบแบบไหนโทรไปถามได้เลย
http://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/cbr150-%283%29-3/
http://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/250150125cbr150-2145/?topicseen
เลือกเอาเลยว่าชอบแบบไหนแต่ถ้าให้แนะนำ กระทู้ที่2น่าใช้กว่าเพราะพี่ เอก พี่ตู่ ก็ใช่อยู่

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
Stoner

« ตอบ #303 เมื่อ: 19, มกราคม 2012, 10:49:35 PM »

พี่เอก พี่ต้น หาเกียร์โยงให้หน่อย ครับ เนื่องจากไม่มีเบรคหลัง ล้มพักเท้า หักเลย เจ็บดีดี รถไม่เป็นอะไรมาก แค่ที่พักเท้าเกียร์โยงหัก   :( :( :( :( :( !hoehoe !hoehoe !hoehoe

อ้าวไปล้มมาตั้งแต่เมื่อไร เรื่องรถเดี๋ยวค่อยว่ากันถามเรื่องคนก่อนเป็นยังไงบ้าง
เรื่องเกียร์โยงไม่ใช่ปัญหา2กระทู้นี้เลือกเอาเลยชอบแบบไหนโทรไปถามได้เลย
http://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/cbr150-%283%29-3/
http://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/250150125cbr150-2145/?topicseen
เลือกเอาเลยว่าชอบแบบไหนแต่ถ้าให้แนะนำ กระทู้ที่2น่าใช้กว่าเพราะพี่ เอก พี่ตู่ ก็ใช่อยู่

ล้มเมื่อวานถนนมันลื่นไปหน่อยเบรคหน้าแล้วล้อมันตาย ก็เลยล้ม  เข่าถลอกนึดนึงครับ  ไม่เจ็บๆ ยังวิ่งได้

งั้นเอากระทู้ที่สองดีกว่า มีผลงานการรันตีอยู่ 555 แล้วถ้าเทียบกับ RSV อะครับ เป็นยังไง ครับ

juicy_sf
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

PaTTaYa .

- -
« ตอบ #304 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 01:29:52 AM »

พี่กรคงหาไม่ทันหรอกครับ บอกแล้วว่าต้องแว๊ะนากะตะ อย่างนั้นก็เตรียมตัวเลยครับทริปหน้าเดือนกุมภาพันธ์นี้ นำทีมโดยพี่ต้นเตาปูน และพี่ตู้เตาถ่าน(จัดหนัก) ทริปเสียวซ่า พัทยา-นะกะตะ  l11 l11 l11         หายป่วยไวๆนะครับพี่ต้น จะได้มีแรง    l3 l11 l11 l11

ไปด้วยดิครับ  สนใจทริปนี้อย่างแรง "พัทยา-นากะตะ"  ก่อนถึงจุดหมาย แวะปั๊มESSO ซื้อหมวกนิรภัยก่อนคับ 55 5

ค่าใช้จ่ายประมานคนละ700-800 คับ   handsom

hellseedx

« ตอบ #305 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 05:40:01 AM »

พี่กรคงหาไม่ทันหรอกครับ บอกแล้วว่าต้องแว๊ะนากะตะ อย่างนั้นก็เตรียมตัวเลยครับทริปหน้าเดือนกุมภาพันธ์นี้ นำทีมโดยพี่ต้นเตาปูน และพี่ตู้เตาถ่าน(จัดหนัก) ทริปเสียวซ่า พัทยา-นะกะตะ  l11 l11 l11         หายป่วยไวๆนะครับพี่ต้น จะได้มีแรง    l3 l11 l11 l11

ไปด้วยดิครับ  สนใจทริปนี้อย่างแรง "พัทยา-นากะตะ"  ก่อนถึงจุดหมาย แวะปั๊มESSO ซื้อหมวกนิรภัยก่อนคับ 55 5

ค่าใช้จ่ายประมานคนละ700-800 คับ   handsom
ทริปนี้มีเพื่อนๆท่านไหนสนใจเป็นเจ้าภาพเลี้ยงป่าวครับ  ;D !pingping !wanwan
 l3แล้วกล่องตัดรอบของผม อ่ะ ยังไม่ลืมนะครับ ฝากเพื่อนๆทุกคนช่วยเป็นธุระจัดหาด่วน  ;)
 :)แล้วจะเลี้ยงสมน้ำหน้าคุณให้ถึงใจเชียว  !eurk

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #306 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 08:41:52 AM »

ค่าใช้จ่ายประมานคนละ700-800 คับ   handsom
ทริปนี้มีเพื่อนๆท่านไหนสนใจเป็นเจ้าภาพเลี้ยงป่าวครับ  ;D !pingping !wanwan
 l3แล้วกล่องตัดรอบของผม อ่ะ ยังไม่ลืมนะครับ ฝากเพื่อนๆทุกคนช่วยเป็นธุระจัดหาด่วน  ;)
 :)แล้วจะเลี้ยงสมน้ำหน้าคุณให้ถึงใจเชียว  !eurk
เอากันเข้าไปนะครับทุกท่าน แต่ละคนค่อนข้างชั่วโมงบินสูงกันทั้งนั้นเลยนะครับ ขอให้ไปได้กันทุกคนนะครับ ถ้าใครไปไม่ได้ พวกเราจะจุดธูปอัณเชิญเป็นรายบุคคลเลย  แล้วคุณพี่  Juicy ก็อย่าพลาดงานนี้นะครับ เพราะมีราคาอยู่ในกำมือ ผมถือโอกาสนี้ให้พี่เป็นทัวร์ไกด์นำเที่ยวด้วยนะครับ l11 l11 l11

Uploaded with ImageShack.us
Stoner

« ตอบ #307 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 07:15:41 PM »

ล้มเมื่อวานถนนมันลื่นไปหน่อยเบรคหน้าแล้วล้อมันตาย ก็เลยล้ม  เข่าถลอกนึดนึงครับ  ไม่เจ็บๆ ยังวิ่งได้

งั้นเอากระทู้ที่สองดีกว่า มีผลงานการรันตีอยู่ 555 แล้วถ้าเทียบกับ RSV อะครับ เป็นยังไง ครับ

โทรไปสอยมาแล้วครับพี่ต้น
hellseedx

« ตอบ #308 เมื่อ: 21, มกราคม 2012, 02:41:39 AM »

เอากันเข้าไปนะครับทุกท่าน แต่ละคนค่อนข้างชั่วโมงบินสูงกันทั้งนั้นเลยนะครับ ขอให้ไปได้กันทุกคนนะครับ ถ้าใครไปไม่ได้ พวกเราจะจุดธูปอัณเชิญเป็นรายบุคคลเลย  แล้วคุณพี่  Juicy ก็อย่าพลาดงานนี้นะครับ เพราะมีราคาอยู่ในกำมือ ผมถือโอกาสนี้ให้พี่เป็นทัวร์ไกด์นำเที่ยวด้วยนะครับ l11 l11 l11
:) !pingping ได้ Juicy มารับหน้าที่ทัวร์ไกด์ ละจารย์เอกะตาเอก รับเป็นเจ้าภาพเลี้ยงเพื่อนๆก้อแล้วกัน เน๊อะ !>>) :P

juicy_sf

PaTTaYa .

- -
« ตอบ #309 เมื่อ: 21, มกราคม 2012, 02:46:27 AM »

:) !pingping ได้ Juicy มารับหน้าที่ทัวร์ไกด์ ละจารย์เอกะตาเอก รับเป็นเจ้าภาพเลี้ยงเพื่อนๆก้อแล้วกัน เน๊อะ !>>) :P

ผมก็แอบฟังๆ เค้าเล่ามาอ่าครับ 55 5    "นากาตะ"ว่าเด็ด  "ดำ-แดง"ยิ่งน่าสนนะครับ *^%#

ผมโอ๊ตนะคับทุกคน  เล่นมาพักแหละ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย !!

lloacbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #310 เมื่อ: 21, มกราคม 2012, 08:27:19 PM »

เอะเกิดอะไรขึ้นที่ไหนอย้่่างไรเมื่อไร.....กะป๋็มตกข่าว จัดหนนักอยุ่ ไม่มีเวลาไปไหนรุ้ยเลยไม่ได้เข้ามาดูคราฟฟฟ.........ท่านได เหนใจโปรดแถลงไขแล้วก็ ยุบสภาด่วนอิอิอิ.......

hellseedx

« ตอบ #311 เมื่อ: 22, มกราคม 2012, 06:34:53 AM »

ผมก็แอบฟังๆ เค้าเล่ามาอ่าครับ 55 5    "นากาตะ"ว่าเด็ด  "ดำ-แดง"ยิ่งน่าสนนะครับ *^%#

ผมโอ๊ตนะคับทุกคน  เล่นมาพักแหละ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย !!
ดีครับ โอ๊ต  ;)
 :Dผม กร นะครับ เพิ่งเข้ามาสิงสู่แถวนี้ไม่นานเช่นกัน แต่แอบไปหนิดหนมกะเพื่อนๆมารอบละ
 >SAFE$# หนุกหนานกันดี โดยเฉพาะ ทริปในฝัน มุ่งหน้าสู่นากาตะ !wanwan !wanwan !wanwan
 :'( ขอลองซักครั้งในชีวิต  :-[

hellseedx

« ตอบ #312 เมื่อ: 22, มกราคม 2012, 06:17:51 PM »

;) ซิน ;) เจีย ;) ยู่ ;) อี่ ;)  ซิน  ;) นี้  ;) ฮวด  ;) ใช้  ;)
!wanwan ขอให้เพื่อนๆทุกคนมีรถแรงๆขี่ !wanwan มีกล่องตัดรอบคุณภาพดีเยี่ยม l3 มีเงินทองมากมายไว้แต่งรถ !give
;)เฮง เฮง เฮง กันถ้วนหน้านะครับ

l10 ขอตัวไปกินดื่มก่อนนะ กับข้าวไหว้บรรพบุรุษ ฝีมือเจ๊ อาหย่อยสุดๆ  l10
 ???แต่ไอ้พวกหลานๆ ไมมันเยอะแยะแบบนี้หว่า  !giveซองอั่งเปาไม่พอแจกซะละ  ;Dใครช้าอดว้อย  :Pของดี(ตังค์)มีจำนวนจำกัด

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #313 เมื่อ: 25, มกราคม 2012, 08:53:17 AM »

วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ นี้ เราจะไปกินหมูกัน ฮ่ะฮ่า  >A@$%^^  เวลา18:00 น. แล้วภพกันที่ ร้านอร่อยจังหมูกระทะ ตรงข้ามร้านกาแฟ คอฟฟี่บอย ถนนสุขุมวิทพัทยากลาง ซึ่ง ณ ตอนนี้มี ผม ดช.เอก   ดช.ต้น   และ ดช.ตู่   ท่านใดที่สนใจเชิญได้ทุกท่านนะครับ สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่มเฉลี่ยจ่ายเท่าๆกัน จากจำนวนเต็มครับ  แต่ถ้าท่านใดที่รู้ว่าสามารถมาได้แต่ไม่มานั้น หลังจากวันดังกล่าว ผมจะพาพวกเพื่อนๆของผมที่รร.อนุบาลโคกอีปลวก 1 + สาวรุ่นเดอร์จากนากาตะแลนด์ (และเราจะมอบบ้านพร้อมเมียน้อยๆๆอันเป็นภาระยิ่งมอบให้ท่านดูแล) ออกไปเก็บท่านที่ไม่มาทีละคนๆ  แล้วท่านบุคคลดังต่อไปนี้โปรดระวังเอาไว้ให้ดีความกามจะไปกองอยู่ที่ใจท่านถ้าไม่มา  (อิอิอิ)  1.พี่กร  2.พี่เอ  3.พี่โอ๊ต  4.พี่แอท   5.น้องตูน  6.  น้องฟ้าตัวแสบ          ทั้งหมดนี้  ถือว่าเป็นมิตติ้งอีกวันหนึ่งก็แล้วกันนะครับ  ขอบคุณครับ ;)

tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #314 เมื่อ: 25, มกราคม 2012, 02:52:30 PM »

วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ นี้ เราจะไปกินหมูกัน ฮ่ะฮ่า  >A@$%^^  เวลา18:00 น. แล้วภพกันที่ ร้านอร่อยจังหมูกระทะ ตรงข้ามร้านกาแฟ คอฟฟี่บอย ถนนสุขุมวิทพัทยากลาง ซึ่ง ณ ตอนนี้มี ผม ดช.เอก   ดช.ต้น   และ ดช.ตู่   ท่านใดที่สนใจเชิญได้ทุกท่านนะครับ สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่มเฉลี่ยจ่ายเท่าๆกัน จากจำนวนเต็มครับ  แต่ถ้าท่านใดที่รู้ว่าสามารถมาได้แต่ไม่มานั้น หลังจากวันดังกล่าว ผมจะพาพวกเพื่อนๆของผมที่รร.อนุบาลโคกอีปลวก 1 + สาวรุ่นเดอร์จากนากาตะแลนด์ (และเราจะมอบบ้านพร้อมเมียน้อยๆๆอันเป็นภาระยิ่งมอบให้ท่านดูแล) ออกไปเก็บท่านที่ไม่มาทีละคนๆ  แล้วท่านบุคคลดังต่อไปนี้โปรดระวังเอาไว้ให้ดีความกามจะไปกองอยู่ที่ใจท่านถ้าไม่มา  (อิอิอิ)  1.พี่กร  2.พี่เอ  3.พี่โอ๊ต  4.พี่แอท   5.น้องตูน  6.  น้องฟ้าตัวแสบ          ทั้งหมดนี้  ถือว่าเป็นมิตติ้งอีกวันหนึ่งก็แล้วกันนะครับ  ขอบคุณครับ ;)

วันที่3พี่ไม่ว่างอ่ะเอก ขอเป็นวันที่6ได้ไหม

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
number11pyx

« ตอบ #315 เมื่อ: 25, มกราคม 2012, 03:09:24 PM »

วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ นี้ เราจะไปกินหมูกัน ฮ่ะฮ่า  >A@$%^^  เวลา18:00 น. แล้วภพกันที่ ร้านอร่อยจังหมูกระทะ ตรงข้ามร้านกาแฟ คอฟฟี่บอย ถนนสุขุมวิทพัทยากลาง ซึ่ง ณ ตอนนี้มี ผม ดช.เอก   ดช.ต้น   และ ดช.ตู่   ท่านใดที่สนใจเชิญได้ทุกท่านนะครับ สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่มเฉลี่ยจ่ายเท่าๆกัน จากจำนวนเต็มครับ  แต่ถ้าท่านใดที่รู้ว่าสามารถมาได้แต่ไม่มานั้น หลังจากวันดังกล่าว ผมจะพาพวกเพื่อนๆของผมที่รร.อนุบาลโคกอีปลวก 1 + สาวรุ่นเดอร์จากนากาตะแลนด์ (และเราจะมอบบ้านพร้อมเมียน้อยๆๆอันเป็นภาระยิ่งมอบให้ท่านดูแล) ออกไปเก็บท่านที่ไม่มาทีละคนๆ  แล้วท่านบุคคลดังต่อไปนี้โปรดระวังเอาไว้ให้ดีความกามจะไปกองอยู่ที่ใจท่านถ้าไม่มา  (อิอิอิ)  1.พี่กร  2.พี่เอ  3.พี่โอ๊ต  4.พี่แอท   5.น้องตูน  6.  น้องฟ้าตัวแสบ          ทั้งหมดนี้  ถือว่าเป็นมิตติ้งอีกวันหนึ่งก็แล้วกันนะครับ  ขอบคุณครับ ;)

วันที่3พี่ไม่ว่างอ่ะเอก ขอเป็นวันที่6ได้ไหม
ใครว่างวันไหนลงวันไว้เลยนะครับ

salathong

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« ตอบ #316 เมื่อ: 25, มกราคม 2012, 06:36:31 PM »

:-\ ยังไม่ได้จัดตารางรอบเลย  ว่าแต่ เอก ขาดท่านกอล์ฟนะเนี่ย :D
hellseedx

« ตอบ #317 เมื่อ: 26, มกราคม 2012, 04:45:02 AM »

!wanwan  พี่เลิกงาน วันจันทร์-พฤหัษ  20:00
 :-\วันศุกร์ที่  17:00 น.
 !sadsad เสาร์-อาทิตย์ที่ 28,29,4,5  เลิกงาน 24:00 น.
 !wanwan+เดินทางประมาณ 1 ชม.
อยากเจอพี่วันไหนนัดมาโลด  ;Dแล้วต้องรอพี่ด้วยนะ >:(

number11pyx

« ตอบ #318 เมื่อ: 26, มกราคม 2012, 07:53:47 AM »

ผมจะโทรไปบอกพี่กอล์ฟเองครับ พี่เค้ามีเวลาน้อยส่วนใหญ่ต้องทำงาน คอยดูแลภรรยาและเจ้าตัวน้อย

iion1986
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #319 เมื่อ: 26, มกราคม 2012, 11:46:05 AM »

ตกลงวันไหนแน่อ่ะครับ ยิ่งอ่านยิ่งงง หรือว่า แอท งง ไปเองคนเดี่ยว  ??? วันไหนก็ไปได้นะครับแต่ ขอ วันที่ 4 นะ พอดีร้านปรับปรุงเสร็จต้องอยู่ช่วยร้านนะคร้าบ  ;) ต้องขออภัยในความไม่

สะดวกเน้อ  :-\

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 56   ขึ้นบน
  พิมพ์