CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR150I ที่เชียงรายร้านไหนถูกครับ (เด็กเชียงราย)  (อ่าน 2647 ครั้ง)
YUGIBOY
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

Welcome to CBR150CLUB.com

kungking_abc@hotmail.com
« เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 03:35:10 AM »

สมาคมรักรถ CBR150I ที่เชียงราย

พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ พอจะรู้ว่าร้านที่จะจำหน่ายรถ CBR150I ร้านไหนที่ราคาขาย แบบ"คนไทย" บ้างคน ;)

ขอความกรุณาด้วยครับ

pong+
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 04:12:06 AM »

;D ;D ;D รอคนพื้นที่น้า 
sparow
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Medium_Man

micky-spory@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 06:23:05 AM »

ผมว่า....แต่ละที่ในเชียงรายไม่น่าจะเกิน...80,000...คับ....ประมาณนี้ถือว่าโอเค
แต่ที่หนักใจยิ่งกว่าคือว่าตอนนี้...cbr150i...ในเชียงรายหาอยากคับ...ไม่เห็นเลยซักที่
เห็นแต่...cbr250i...จอดอยู่กรีนวิงเกือบทุกสาขาในเมือง...
ตัว150i...ต้องจองคับ....แต่ว่าคงนานพอสมควร...เพราะแต่ละที่คิวยาวมากคับ....
บางที่ก็ไม่รับจองเพราะคิวมากเกินไป...สำหรับตัว150i...ขนาดผมยังรอตั้งเกือบครึ่งปีเลย...เพราะขาดตลาด
แต่ไม่แน่คาดว่าต่อจากนี้ไปคงจะผลิตออกมาเรื่อยๆคับ...คงไม่นานเกินรอ...
รักกันจิงอย่าทิ้ง...cbr...นะคับ...ขอให้โชคดี...

kajejitcbr
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 06:42:00 AM »

อืม  ล่าสุดนี้ น้องชายผมไปจองที่สาขาประตูสลี มานะครับ ราคา 79000  แต่รอนานมาก เห็นบ่นว่าคิวยาวมากอาจได้รถประมาณสิ้นปีนี้เลยครับ @#%$( @#%$(
sparow
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Medium_Man

micky-spory@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 07:27:39 AM »

อืม  ล่าสุดนี้ น้องชายผมไปจองที่สาขาประตูสลี มานะครับ ราคา 79000  แต่รอนานมาก เห็นบ่นว่าคิวยาวมากอาจได้รถประมาณสิ้นปีนี้เลยครับ @#%$( @#%$(
ตอนแรกผมก็จองสาขานี้แหละคับ....คิวยาว....รอนานมาก...
แต่โชคดีหน่อย...มาเจอที่สินธานีซะก่อน...พอดีคนที่จองเขายกเลิกคับ...เลยสวมรอย
ก็เลยยกเลิกจองที่สาขาประตูสลี...มาเอาที่สินธานีแทน...79,000...เหมือนกันครับ
ราคาไม่เกิน...80,000...เจอที่ไหนอย่างมัวลังเล...คับจัดไป
จะได้ไปขับรถเล่นด้วยกันเร็ว...

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์