CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 55 56 [57] 58 59 ... 73   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่เชียงใหม่ นัดเจอกันครับ  (อ่าน 241626 ครั้ง)
silvers9784
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #1120 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2011, 11:44:02 PM »

ผม จิว ครับ อยู่กาดสวนแก้วจ้า

MAYARMY
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #1121 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 02:28:48 AM »

l6 ชื่อ เมล์ คับ เป็นน้องใหม่ osd คับ
ตอนผมแซงอย่ากระพริบตา จะมองไม่เห็นไฟท้าย เพราะหลอดไฟมันขาดดดดดดดดดดดดดด

Uploaded with ImageShack.us
bank_yoona
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ทางตรงไม่แรง หวังแซงทางโค้ง

« ตอบ #1122 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 03:31:07 AM »

l6 ชื่อ เมล์ คับ เป็นน้องใหม่ osd คับ
ตอนผมแซงอย่ากระพริบตา จะมองไม่เห็นไฟท้าย เพราะหลอดไฟมันขาดดดดดดดดดดดดดด
   >som

Thanks: ฝากรูป เหมือนจะเหงา แต่ไม่เหงา ถนนก็เพื่อนเรา ที่ตัวยาวเป็นบ้า
tanapons

« ตอบ #1123 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 04:01:07 AM »

>som

l3

ป้าบ ป้าบ show
ความหวัง ชีวิต ความฝัน

« ตอบ #1124 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 04:58:23 AM »

เอี่ยว ครับ อยู่บนดอยมากกว่าข่างล่าง อิอิ อาศัยอยู่ลำพูนช่วงปิดเทอม เปิดเทอมหาเจอได้ที่ดอยแม่วางครับ  :P

เร็วไม่เร็ว แรงไม่มา รอบไม่จัด เทมากไม่ได้ เพราะ............ หนักพุง  :P

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้

« ตอบ #1125 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 04:59:04 AM »

เดียวเอารถตาวินตาม เอิกๆ

ทะยานฝัน                  คนไทยบินได้
MineMine
*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*

*~วินนี่_พริ้ว Őń ČBŘ ~*

« ตอบ #1126 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 08:29:45 AM »

ตอนนี้ใช้ NSR กากๆ สีขาว ล้อ ชมพู แฟริ่งแตกไม่ได้ใส่ ไฟหน้าไม่มี ไฟท้ายไม่สว่าง คันสต๊าทมัดเชือกฟาง เสียงเครื่องครางดังๆ

อนาคตจะเปลี่ยนเป็น   *~วินนี่_พริ้ว Őń CBRi~*

อิอิ.......

บ้านอยู่ฟ้าฮ่าม บางวันอยู่หอแฟน(แถวHon Shop) เรียนคณะศึกษาศาสตร์ มช.

ปกติก้อขับไปทั่วเมือง นึกอยากไปไหนก้อไป เจอกันก้อทักได้นะคับ

ผมใส่หมวกกันน็อค Real ลายธงชาตินะ ปกติถ้าไม่ใส่หมวกกันน็อคก้อใส่หมวกแก๊ป Monster energy อ่ะคับ...

MineMine

« ตอบ #1127 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 08:33:47 AM »

ผม นะ คร้าบ อยู่คอนโดแถวๆโลตัสคำเที่ยงทำงานที่โรงแรมแชงกลีล่าเปงเชฟคับ ใครอยากไปกินบอกผมนะลด 50% อิอิ ท้างโค้งไม่ค่อยทะไหล่ทางตรงสู้ขาดใจแห๊ะๆ ออกทริปมะไหร่อะไรยังไง
ผมขอไปด้วยคนนะ 0894299995  l10

โว๊วๆๆ  ว่าแล้วเห็นรถพี่ที่ที่จอดชั้นใต้ดินอ่ะ....

ช่วงก่อนๆผมไปเป็น casual (เก็บจานอ่ะคับ)ที่นั่นด้วย....

แฟนผมลากไป....สุดๆอ่ะ ได้วันละ 300 ก่อน........(ทำวันแรกได้ทิปด้วย 555+)

อยากไปทำอีก....แต่ไม่เห็นแฟนผมมันว่าไงละ....อิอิ.....

ปล.เด๋วพาไปให้พี่อาทกะพี่ฮัทเทรนทางโค้งให้...อิอิ....จะได้ขับด้วยกันสนุกๆ....

MineMine

« ตอบ #1128 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 08:35:35 AM »

รู้สึกเหมือนโดนพากพิง.....

เหอๆ....

อย่าให้ได้ตัวแรงคันใหม่มานะ...

จะสวนให้หมดเลย......

ปล.สวนทางอ่ะนะ กลับก่อน  แฟนดุ....55555+
เดียวเอารถตาวินตาม เอิกๆ

nattaaod

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #1129 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 11:51:44 AM »

ไม่ทราบว่าทางเชียงใหม่มี CLUB CBR กันที่ไหนบ้างครับ เผื่อสุดสัปดาห์ หรือสิ้นเดือนจะได้ไปนั่งคุยกันบ้าง
กินไป ดื่มไป คุยกันไปอะไรแบบนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่ารวมตัวกันที่ไหนบ้างครับ จะได้ไปทำความรู้จักกันบ้าง
ขี่คนเดียว ดื่มคนเดียว ไม่มันส์เลยอ่ะครับ   <cry

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
nattaaod

ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆ2ล้อทุกท่าน

natta_aod@windowslive.com
« ตอบ #1130 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 11:54:49 AM »

!>>) เมินง่าว

เมินก่อ  ก่อว่าเหมือนกั๋น  แต่บ่อเป็นหยั๋ง รอได้ๆ  เหอๆๆๆ
เห็นนัติมอเตอร์จอดอยู่ 2 คันไปดูมายังงับ

รู้สึกว่าเป็นรถจองแล้วนะครับ รอลูกค้ามาทำสัญญา เห็นว่าจองไว้หลายเดือนแล้วเหมือนกัน เพิ่งมาถึง   l3

อ๊อด  เชียงใหม่  0877981552
MAYARMY

« ตอบ #1131 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 01:42:55 PM »

!>>) เมินง่าว

เมินก่อ  ก่อว่าเหมือนกั๋น  แต่บ่อเป็นหยั๋ง รอได้ๆ  เหอๆๆๆ
เห็นนัติมอเตอร์จอดอยู่ 2 คันไปดูมายังงับ

รู้สึกว่าเป็นรถจองแล้วนะครับ รอลูกค้ามาทำสัญญา เห็นว่าจองไว้หลายเดือนแล้วเหมือนกัน เพิ่งมาถึง   l3
เห็นมันจอดไว้นานแระเหมือนกันตั้งแต่เอา cbr 150i ไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เดือนมีนา

Uploaded with ImageShack.us
ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"
I'm CBRsCLUB

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #1132 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 04:39:09 PM »

ไม่ทราบว่าทางเชียงใหม่มี CLUB CBR กันที่ไหนบ้างครับ เผื่อสุดสัปดาห์ หรือสิ้นเดือนจะได้ไปนั่งคุยกันบ้าง
กินไป ดื่มไป คุยกันไปอะไรแบบนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่ารวมตัวกันที่ไหนบ้างครับ จะได้ไปทำความรู้จักกันบ้าง
ขี่คนเดียว ดื่มคนเดียว ไม่มันส์เลยอ่ะครับ   <cry

CLUB CBR สายเชียงใหม่นี่ ผมไม่แน่ใจครับว่ารวมตัวกันที่ไหน

แต่ผมและพวกเราหลายๆคนที่อยู่ในนี้อยู่ OutSiDer Team อ่ะครับ เป็นกลุ่มที่มีอายุพอสมควร เป็นกลุ่มที่ไม่ได้ยึดติดกับยี่ห้อ ประเภท และลักษณะของรถอ่ะครับ คือใครมีรถอะไรก็มาขี่ด้วยกัน ก่อนหน้านี่จำนวนรถสองจังหวะจะมีเยอะ เพราะเริ่มต้นมาหลายคนขี่รถสองจังหวะ เนื่องจากราคาถูกเป็นเจ้าของได้ง่าย ช่วงก่อนหน้านี้ไม่มีรถสี่จังหวะแบบสปอร์ตเป็นทางเลือกมากนัก หลังจากที่ซีบีอาร์ออกตัวหัวฉีดมา 2 รุ่น ก็เป็นทางเลือกเพื่อให้สามารถรับรองการออกทริปได้ไกลขึ้น เลยมีหลายคนเปลี่ยนสายมาขี่สี่จังหวะมั่ง ผมเองก็ขี่ทั้งรถสองจังหวะและ 4 จังหวะ เนื่องจากสมาชิกมีเพียงบางส่วนขี่ขี่ซีบีอาร์และสมาชิกส่วนใหญ่ยังคงขี่รถสองจังหวะอยู่ ซึ่งแต่ละคนก็ผูกพันมาเหมือนพี่น้อง เวลาออกทริปก็จะมีรถหลากหลายแบบหลายยี่ห้อ ให้ผมหนีเพื่อนที่บุกเบิกทีมมาด้วยกัน มาอยู่กลุ่มใหม่ ผมทำไม่ลงอ่ะครับ สมาชิกในกลุ่มตอนนี้ก็มีประมาณ 30 กว่าคน ถ้ารวมสมาชิกในจังหวัดใกล้เคียงด้วยก็ราวๆ 40 กว่าคน  แหล่งที่สุมหัวหลักในโลกไซเบอร์ของ OutSiDer Team จะอยู่ที่บอร์ด www.2strokeclub.com ห้องภาคเหนือ เพราะหลายคนเกิดมาจากรถสองจังหวะ ซึ่งหลายๆคนก็อยู่มานาน ซึ่งบอร์ดนั้นจะเป็นในส่วนที่นัดหมายกิจกรรมการเดินทางท่องเที่ยว ออกทริปต่างๆด้วย ถ้าจะอัพเดทกิจกรรมก็บอร์ดทูสโตกครับ

bank_yoona

ทางตรงไม่แรง หวังแซงทางโค้ง

« ตอบ #1133 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 08:00:56 PM »

ขี่คนเดียว ดื่มคนเดียว ไม่มันส์เลยอ่ะครับ   <cry

CLUB CBR สายเชียงใหม่นี่ ผมไม่แน่ใจครับว่ารวมตัวกันที่ไหน

แต่ผมและพวกเราหลายๆคนที่อยู่ในนี้อยู่ OutSiDer Team อ่ะครับ เป็นกลุ่มที่มีอายุพอสมควร เป็นกลุ่มที่ไม่ได้ยึดติดกับยี่ห้อ ประเภท และลักษณะของรถอ่ะครับ คือใครมีรถอะไรก็มาขี่ด้วยกัน ก่อนหน้านี่จำนวนรถสองจังหวะจะมีเยอะ เพราะเริ่มต้นมาหลายคนขี่รถสองจังหวะ เนื่องจากราคาถูกเป็นเจ้าของได้ง่าย ช่วงก่อนหน้านี้ไม่มีรถสี่จังหวะแบบสปอร์ตเป็นทางเลือกมากนัก หลังจากที่ซีบีอาร์ออกตัวหัวฉีดมา 2 รุ่น ก็เป็นทางเลือกเพื่อให้สามารถรับรองการออกทริปได้ไกลขึ้น เลยมีหลายคนเปลี่ยนสายมาขี่สี่จังหวะมั่ง ผมเองก็ขี่ทั้งรถสองจังหวะและ 4 จังหวะ เนื่องจากสมาชิกมีเพียงบางส่วนขี่ขี่ซีบีอาร์และสมาชิกส่วนใหญ่ยังคงขี่รถสองจังหวะอยู่ ซึ่งแต่ละคนก็ผูกพันมาเหมือนพี่น้อง เวลาออกทริปก็จะมีรถหลากหลายแบบหลายยี่ห้อ ให้ผมหนีเพื่อนที่บุกเบิกทีมมาด้วยกัน มาอยู่กลุ่มใหม่ ผมทำไม่ลงอ่ะครับ สมาชิกในกลุ่มตอนนี้ก็มีประมาณ 30 กว่าคน ถ้ารวมสมาชิกในจังหวัดใกล้เคียงด้วยก็ราวๆ 40 กว่าคน  แหล่งที่สุมหัวหลักในโลกไซเบอร์ของ OutSiDer Team จะอยู่ที่บอร์ด www.2strokeclub.com ห้องภาคเหนือ เพราะหลายคนเกิดมาจากรถสองจังหวะ ซึ่งหลายๆคนก็อยู่มานาน ซึ่งบอร์ดนั้นจะเป็นในส่วนที่นัดหมายกิจกรรมการเดินทางท่องเที่ยว ออกทริปต่างๆด้วย ถ้าจะอัพเดทกิจกรรมก็บอร์ดทูสโตกครับ

!goodjob :-*

Thanks: ฝากรูป เหมือนจะเหงา แต่ไม่เหงา ถนนก็เพื่อนเรา ที่ตัวยาวเป็นบ้า
tanapons

« ตอบ #1134 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2011, 11:33:23 PM »

ผม นะ คร้าบ อยู่คอนโดแถวๆโลตัสคำเที่ยงทำงานที่โรงแรมแชงกลีล่าเปงเชฟคับ ใครอยากไปกินบอกผมนะลด 50% อิอิ ท้างโค้งไม่ค่อยทะไหล่ทางตรงสู้ขาดใจแห๊ะๆ ออกทริปมะไหร่อะไรยังไง
ผมขอไปด้วยคนนะ 0894299995  l10

โว๊วๆๆ  ว่าแล้วเห็นรถพี่ที่ที่จอดชั้นใต้ดินอ่ะ....

ช่วงก่อนๆผมไปเป็น casual (เก็บจานอ่ะคับ)ที่นั่นด้วย....

แฟนผมลากไป....สุดๆอ่ะ ได้วันละ 300 ก่อน........(ทำวันแรกได้ทิปด้วย 555+)

อยากไปทำอีก....แต่ไม่เห็นแฟนผมมันว่าไงละ....อิอิ.....

ปล.เด๋วพาไปให้พี่อาทกะพี่ฮัทเทรนทางโค้งให้...อิอิ....จะได้ขับด้วยกันสนุกๆ....

อิอิ ว่างๆๆก้อไปอีกนะคับงานมีเรื่อยๆ ผมอยู่ครัวเย็นนะ ถ้าไปก้อแวะเข้าไปหาได้นะ อิอิ >%^SR

siamsevenp

« ตอบ #1135 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2011, 01:36:07 AM »

ปั๊บ ครัฟ CBR150i อยู่ se7en ข้าง ร.พ.รามก่อนถึงเซ็นทรัลครัฟ
 !>>) !>>) !>>) !>>) !>>)

Wings of DreaM
ปีกแห่งความฝัน ล้วนมีกันทุกคน อยู่ที่ใครจะนำปีกนั้นไปให้ถึง ฝัน มาสร้างความฝันกัน
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #1136 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2011, 07:47:02 AM »

จอดรอไอ้วินมาลองเทสต์กล่องแต่้งหัวฉีด ที่อ่างแก้วมอชอ เผอิญมีคู่บ่าวสาวคู่นึงเค้ากำลังถ่ายสตูดิโอเลยขอยืมทรอมเบไปแอ็คชั่นหน่อย...โลเกชั่นได้พอดี....จัดไป!!!  กลายมาเป็นพยานรักริมทางจนได้....ทรอมเบม้าศึกของตรู...

MineMine

« ตอบ #1137 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2011, 08:35:17 AM »

อิอิ ว่างๆๆก้อไปอีกนะคับงานมีเรื่อยๆ ผมอยู่ครัวเย็นนะ ถ้าไปก้อแวะเข้าไปหาได้นะ อิอิ >%^SR

คับผ้ม!!!

ถ้ามีบุญได้ไปอีกจะรีบไปทักทายพี่เลยคร๊าฟฟฟฟ...

อิอิ......
จอดรอไอ้วินมาลองเทสต์กล่องแต่้งหัวฉีด ที่อ่างแก้วมอชอ เผอิญมีคู่บ่าวสาวคู่นึงเค้ากำลังถ่ายสตูดิโอเลยขอยืมทรอมเบไปแอ็คชั่นหน่อย...โลเกชั่นได้พอดี....จัดไป!!!  กลายมาเป็นพยานรักริมทางจนได้....ทรอมเบม้าศึกของตรู...

ระวังเจ้าทรอมเบจะว่า....

"เจ้านาย....เมื่อไหร่จะแต่งบ้างอ่าาาา.....ผมอยากถ่ายรูปแบบนี้อีก...."

ถึงครานั้นแล้วจะยุ่งนะพี่....

5555+

« ตอบ #1138 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2011, 06:05:14 PM »

เยี่ยมมากวินนี่  !goodjob

« ตอบ #1139 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2011, 11:38:29 PM »

ตอนนี้ส่งกล่องควบคุมหัวฉีดแต่งกลับไปอัพซอร์ฟแวร์ล่าสุด กล่องที่ได้ตัว 250 ก็ถูกส่งเปลี่ยนระบบซอร์ฟแวร์เป็น 150 ด้วย เพราะว่าได้เก็บข้อมูลทดสอบเรียบร้อยแล้ว และส่งผลการทดสอบให้แก่ทางบริษัทแล้ว เลยคิดว่าจะขอเค้าเปลี่ยนซอร์ฟแวร์ เพื่อกะว่าจะเอาไว้ใช้งานในทรอมเบกล่องนึง เอาไว้ให้เพื่อนๆผลัดกันใช้ทดสอบอีกใบนึง (เพราะตอนนี้ซอร์ฟแวร์ของตัว 250 ยังไม่ได้รับการจัดจำหน่าย) ใครอยากลองก็อาจจะต้องรอการส่งกล่องแต่งกลับมา ส่วนใครที่ใจร้อนอยากจะสั่งเลยก็สั่งที่ผมได้เลยครับ เพราะตอนนี้ API ให้สิทธิ์ผมในการเป็นตัวแทนจำหน่ายของภาคเหนือ ใครสนใจ PM มาหลังไมค์ครับ เผื่อจะได้ส่งมาพร้อมกันกับกล่องที่ส่งไปอัพซอร์ฟแวร์อีก 2 ใบ  ส่วนใครที่ยังไม่แน่ในในประสิทธิภาพ เดี๋ยวจัดมาลองกล่องกันสักวัน

หน้า: 1 ... 55 56 [57] 58 59 ... 73   ขึ้นบน
  พิมพ์