CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 17   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิวัฒนาการ KAATO's Red Monster : จากอดีต ถึงปัจจุบัน  (อ่าน 132450 ครั้ง)
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #140 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2010, 03:26:39 AM »

โหพี่ ผมว่ารถพี่โหดกว่าผมอีกนะ 555+++

murasamekyo
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #141 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2010, 02:54:03 AM »

เท่ไปเลย

>A@$%^^ >coooool

FilmFilm134
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #142 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2010, 06:17:49 PM »

!pingping
boyzaclub
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #143 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2010, 07:46:20 PM »

ทำไมรถแต่ล่ะคันโหดจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ >A@$%^^

suchet
ถึงจะเล็ก.....แต่ก็จะโต....ครายจะทามมายยย

คิดให้ใหญ่ ...ตั้งใจ มุ่งมั้น แน่วแน่ ยังไงก็ทำได้

chet_hondapiya@hotmaill.com
« ตอบ #144 เมื่อ: 11, มีนาคม 2010, 05:33:04 AM »

อยากเจอเร็วๆจัง...........เมื่อไหร่จะออกฉายละเนี่ย

เดี่ยวก็เปลี่ยนใจดูเรื่องอื่นซะหรอก......

พบกันเร็วๆนี้ กับเวอร์ชั่น Street fighter

FilmFilm134

« ตอบ #145 เมื่อ: 16, มีนาคม 2010, 07:11:23 AM »

!dead อยากถามคุณ kaato ครับ ใช้ล้อใหญ่ทุกวันนี้เป็นไงมั่งอะครับ เครื่องทำไรมั่งไหมครับ ฟิวลิ่งเป็นไงมั่งอะครับ
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

« ตอบ #146 เมื่อ: 16, มีนาคม 2010, 07:18:16 AM »

!dead อยากถามคุณ kaato ครับ ใช้ล้อใหญ่ทุกวันนี้เป็นไงมั่งอะครับ เครื่องทำไรมั่งไหมครับ ฟิวลิ่งเป็นไงมั่งอะครับ
ใช้ดีคับ อัตราตอบสนองใช้ได้ เพราะผมทดสเตอร์ให้ใกล้เคียงกับรถเดิมที่สุด ที่ความเร็วปลาย ล้อใหญ่จะไหลดีมากๆ
นิ่งด้วย เจอหลุมเจอบ่อก็พอไหวคับ

FilmFilm134

« ตอบ #147 เมื่อ: 16, มีนาคม 2010, 08:05:40 PM »

ใช้ดีคับ อัตราตอบสนองใช้ได้ เพราะผมทดสเตอร์ให้ใกล้เคียงกับรถเดิมที่สุด ที่ความเร็วปลาย ล้อใหญ่จะไหลดีมากๆ
นิ่งด้วย เจอหลุมเจอบ่อก็พอไหวคับ

แสดงว่าเครื่องไม่ได้ทำไรเพิ่มเลยเหรอครับ ทด สเตอร์อย่างเดียวเหรอครับ แล้วที่ใช้อยู่ทดเท่าไรครับโซ่เบอร์ไรครับ  ขอบอุณุญาตถามเป็นความรู้ครับ
KAATO

« ตอบ #148 เมื่อ: 16, มีนาคม 2010, 08:20:31 PM »

แสดงว่าเครื่องไม่ได้ทำไรเพิ่มเลยเหรอครับ ทด สเตอร์อย่างเดียวเหรอครับ แล้วที่ใช้อยู่ทดเท่าไรครับโซ่เบอร์ไรครับ  ขอบอุณุญาตถามเป็นความรู้ครับ

เครื่องด้วยคับ แต่ไม่ได้เยอะนะ สเตอร์14-45 คับ เท่ากะล้อเดิม 15-44 เลย เพราะเส้นรอบวงมากขึ้น

FilmFilm134

« ตอบ #149 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 06:48:47 AM »

งั้นแสดงว่าต้นกลางปลายของคุณนี่ก็ใกล้เคียงของเดิมเลยใช่ไหมครับ คือของผมเครื่องเดิมทุกอย่างจริงๆครับ เว้นแค่ คาร์บูเอ็นโปร ใส่สเตอร์ 13-44 โซ่ 520 อะครับ คิดว่าเป็นไงครับ เสตอร์หน้าใส่ 14 ไม่ได้ครับ ติดที่ครอบสเตอร์ครับ (ขอรบกวนปรึกษาคนล้อโตเหมือนกัน อิอิ)
KAATO

« ตอบ #150 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 07:08:37 AM »

งั้นแสดงว่าต้นกลางปลายของคุณนี่ก็ใกล้เคียงของเดิมเลยใช่ไหมครับ คือของผมเครื่องเดิมทุกอย่างจริงๆครับ เว้นแค่ คาร์บูเอ็นโปร ใส่สเตอร์ 13-44 โซ่ 520 อะครับ คิดว่าเป็นไงครับ เสตอร์หน้าใส่ 14 ไม่ได้ครับ ติดที่ครอบสเตอร์ครับ (ขอรบกวนปรึกษาคนล้อโตเหมือนกัน อิอิ)
อ่ออ 520 มันเส้นรอบวงยาวกว่า428เยอะเลย ผมใช้428คับ

13ของ520 นี่มันก็น่าจะมีเส้นผ่าศูนย์กลางมากกว่า14ของ428ละคับ อันนี้ต้องถามผู้รู้อย่างพี่บอล พี่มิ้ง และพี่เมย์ เลย

ลองวิ่งเทียบกับรถเดิมดูคับ ดูรอบ และความเร็ว แต่ถ้าต้นพอไหว กลางได้ ปลายหายห่วงคับ

Gu..Beck

กรูจะทำสิ่งที่กรูอยากแต่..ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

« ตอบ #151 เมื่อ: 19, มีนาคม 2010, 11:11:16 PM »

l6อิจฉาโว้ยยยยยย

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++
I'm CBRsCLUB

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #152 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 12:03:22 AM »

อ่ออ 520 มันเส้นรอบวงยาวกว่า428เยอะเลย ผมใช้428คับ

13ของ520 นี่มันก็น่าจะมีเส้นผ่าศูนย์กลางมากกว่า14ของ428ละคับ อันนี้ต้องถามผู้รู้อย่างพี่บอล พี่มิ้ง และพี่เมย์ เลย

ลองวิ่งเทียบกับรถเดิมดูคับ ดูรอบ และความเร็ว แต่ถ้าต้นพอไหว กลางได้ ปลายหายห่วงคับ

แปลงเป็น 428 สิ่คับ สเตอร์+โซ่ มีให้เล่นมากมาย

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
suchet
ถึงจะเล็ก.....แต่ก็จะโต....ครายจะทามมายยย

คิดให้ใหญ่ ...ตั้งใจ มุ่งมั้น แน่วแน่ ยังไงก็ทำได้

chet_hondapiya@hotmaill.com
« ตอบ #153 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 01:16:52 AM »

ตอนนี้แนวสตรีทเสร็จยังคับ........

รอนานแล้ว........

ถ้าเสร็จโชว์ตัวอย่างด่วน....

อยากดู...

ทางนี้กำลังทำสีอยู่เกือบเดือนแล้วยังไม่เสร็จ(เฉพาะทำสีนะ)

ให้ดูรูปที่แกผ้าไปก่อนนะ

รายงานข่าวโดย....

........................................!nwบุmsชุDvาว"""""""""""""""""""""""""""""""""

wason2499
ไม่ผิดหวังกับ CBR 150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ในที่สุดก็ได้มาครอบครอง....

« ตอบ #154 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 06:41:42 PM »

ดีใจจังเจอพี่โต้ด้วย   กะจะเรียกตรวจแล้ว เกรงใจพี่โต้    l5      คือปิดเทอมผมไปทำงาน รปภ.  หาเงินออกรถ CBR 150 พี่โต้ขับผ่าน เสียงรถอย่างโหด  นิ่มเบามากๆ  สุดยอดมากเลย  ;)

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยเห็นพี่ผ่านเลยอ่ะ  จากถนนศรีอยุธยาทะลุมารางน้ำ ผ่าน pullman - king power  อยากเห็นพี่อีกบ่อยๆจัง  ตอนนี้ผ่านได้นะพี่แต่ต้องตรวจใต้เบาะ  ถ้าเจอพี่ผมจะเรียกจอดแล้วปล่อยผ่านเลย  ช่วงนี้รถที่ไม่มีกิจห้ามเข้า หรือผ่านทางก็ห้ามเข้า  เฉพาะช่วงนี้นะครับ  พอเลยช่วงนี้ก็สามารถขับผ่านได้สบายครับ  ก็ฝากประชาสัมพันธ์ให้พี่ๆที่จะผ่านทางนั้นนะครับ   ผ่านบ่อยๆนะพี่โต้ ผมชอบมากรถสวย  ;)

เสียชีพอย่าเสียสัตย์
FilmFilm134

« ตอบ #155 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 10:17:40 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับอิอิ จะได้พัฒนารถต่อไป
kanung

การเดินทาง ย่อมสนุกกว่า การถึงที่หมาย

kanung16_nung@hotmail.com
« ตอบ #156 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 12:52:04 AM »

:-[ :)

vichan
เพียงมิตรภาพ
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #157 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 07:37:33 PM »

รถสวยมากครับอับให้ครับ แต่มีส่วนหนึ่งที่ชอบเป็นการส่วนตัว มีไอเดียในการถ่ายรูปเป็นส่วนตัวที่ผมชอบมากครับ ดูแล้วเป็นมิติดีมากครับ ขอชมเลยครับ ว่างๆคงต้องขอคำชี้แนะ สำหรับนักถ่ายรูป DSLR มือสมัครเล่นอย่างผมแล้วนะครับ
KAATO

« ตอบ #158 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 09:15:41 PM »

ดีใจจังเจอพี่โต้ด้วย   กะจะเรียกตรวจแล้ว เกรงใจพี่โต้    l5      คือปิดเทอมผมไปทำงาน รปภ.  หาเงินออกรถ CBR 150 พี่โต้ขับผ่าน เสียงรถอย่างโหด  นิ่มเบามากๆ  สุดยอดมากเลย  ;)

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยเห็นพี่ผ่านเลยอ่ะ  จากถนนศรีอยุธยาทะลุมารางน้ำ ผ่าน pullman - king power  อยากเห็นพี่อีกบ่อยๆจัง  ตอนนี้ผ่านได้นะพี่แต่ต้องตรวจใต้เบาะ  ถ้าเจอพี่ผมจะเรียกจอดแล้วปล่อยผ่านเลย  ช่วงนี้รถที่ไม่มีกิจห้ามเข้า หรือผ่านทางก็ห้ามเข้า  เฉพาะช่วงนี้นะครับ  พอเลยช่วงนี้ก็สามารถขับผ่านได้สบายครับ  ก็ฝากประชาสัมพันธ์ให้พี่ๆที่จะผ่านทางนั้นนะครับ   ผ่านบ่อยๆนะพี่โต้ ผมชอบมากรถสวย  ;)

เอ้า จริงหง่ะ 555 วันหลังเรียกเลยผมไม่กัดหรอกคับ 555++

ตอนนี้เข้าคิงพาวเวอร์ไม่ได้คับ ตรงทางเข้า เค้าห้ามผ่านเลย

KAATO

« ตอบ #159 เมื่อ: 25, มีนาคม 2010, 09:33:55 PM »

ว่าจะลองเอามาแปลงละคับ 555

อันนี้เอาแต่หัวมาใส่

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 17   ขึ้นบน
  พิมพ์